1 |
นายเธวิญ เย็นใจ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
|
2 |
นายศิริพงษ์ ทะหล้า |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนกลุ่มบริหารวิชาการ |
|
3 |
นายครรชิต บัวจีน |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
4 |
นายธีรวัฒน์ พานแก้ว |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
5 |
นายวสุมิตร นุชสวัสดิ์ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
6 |
นายสังเวียน เสียงดี |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
7 |
นายอมรเทพ วงศ์ธิมา |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
8 |
นายเรวัต เสียงโต |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
9 |
นายอภิชาต ดีงาม |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
10 |
นายเสถียร คนหลัก |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
11 |
นายธงชัย สระแก้ว |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
12 |
นายนิรันดร์ ปินทรายมูล |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
13 |
นายกุศล ไชยศรี |
ครู |
|
14 |
นายปฎิจักร ประขัน |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
15 |
นายจิราวุฒิ วงศ์พระครู |
รองผู้อำนวยการโรงเรียน |
|
16 |
นายพิชิต พลหาญ |
ครู |
|
17 |
นายพร้อมพงษ์ สะสม |
ครู |
|
18 |
นายสาธิต บุญเมืองขวา |
ครูผู้ช่วย |
|
19 |
นายทณัฐ วรรณภิระ |
ครู |
|
20 |
นายสากล มะหิธิ |
|
|
21 |
นายธนพงศ์ พรหมเรืองฤทธิ์ |
|
|
22 |
นายณกรณ์พงศ์ ไชยมูลเงิน |
ครู |
|
23 |
นายกฤษณพันธุ์ พูลสุข |
|
|
24 |
นายธิษณ์ ปวงแก้ว |
|
|
25 |
นายศุภักษร กันเต็ง |
|
|
26 |
นายพัทธพงศ์ พรมชัย |
|
|
27 |
นายสากล คิดอ่าน |
ครูชำนาญการพิเศษ |
|
28 |
นายรณกฤต ซอนเสน |
|
|
29 |
นายรัฐนันท์ โรจน์ฐิติกุล |
ครูชำนาญการ |
|
30 |
นายกฤติน พันธุระ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
|
31 |
นายสุเทพ อวดเขตต์ |
พนักงานราชการ |
|
32 |
นายภูวดล หลักฐาน |
พนักงานราชการ |
|
33 |
นายขีด เต็มแบบ |
|
|
34 |
นางสิริประทุม โตนะโพ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนวังเหนือวิทยา |
|
35 |
นางทิพย์สุดา วิลาวัลย์ |
ครู ชำนาญการพิเศษ |
|
36 |
นางอำพร พานทอง |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
37 |
นางสุพรรษา ติ๊ปปาละวงศ์ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
38 |
นางสาวอุบลรัตน์ จักร์แก้ว |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
39 |
นางปิยธิดา คนเก่ง |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
40 |
นางวิรากานต์ ปั้นรูป |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
41 |
นางสาคร ขัดสี |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
42 |
นางสาวณภัทร ตนภู |
|
|
43 |
นางสาววันเพ็ญ คิดอ่าน |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
44 |
นางรวิวรรณ พรมส้มซ่า |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
45 |
นางสาวจิตราภรณ์ วันละ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
46 |
น.ส.อนัญญา สุวรรณรงค์ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
47 |
นางสาวสินฤทัย ใจนันต๊ะ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
48 |
นางสาวเมทิญา นนท์ศรี |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
49 |
นางสาวหทัยรัตน์ ทองแดง |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
50 |
นางสาวจิญาภัค แซ่ลิ้ม |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
51 |
นางแสงเดือน สมเพชร |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
52 |
นางเกษณี เครือกลางรงค์ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
53 |
นางกานต์รวี คำพันธ์ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ |
|
54 |
น.ส.พัชรินทร์ สว่างถาวรกุล |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
55 |
น.ส.อโรชา ธิวงศ์น้อย |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
56 |
น.ส.อุบลรัตน์ สุภายอง |
ครูชำนาญการ |
|
57 |
นางสาวชัชมาศ สุดจำ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
58 |
นางกัญญ์พิดา กันธิมา |
|
|
59 |
นางสาวชนิดา เสียงดัง |
|
|
60 |
นางปณิดา โสลา |
ครู |
|
61 |
น.ส.จิตโสภิณ กองอะรินทร์ |
ครู |
|
62 |
นางสาวณัฐกาญจน์ เทียมเย็น |
ครู |
|
63 |
น.ส.รัชดาวรรณ เยินยุบ |
ครูผู้ช่วย |
|
64 |
นางธนธมน จิตตั้งคงดี |
ครู |
|
65 |
น.ส.วราภรณ์ เหมยนรินทร์ |
ครู วิทยฐานะชำนาญการ |
|
66 |
นางสิรินทรา พันธ์เรือนดี |
|
|
67 |
นางมัลลิกา ดวงสุภา |
พนักงานราชการ |
|
68 |
นางสาวปนัดดา ป้องกัน |
พนักงานราชการ |
|
69 |
นางปวินรัตน์ วงศ์วัฒนัย |
พนักงานราชการ |
|
70 |
นางปุณยนุช พรหมไชยวงศ์ |
พนักงานราชการ |
|
71 |
นางสาวมะลิวัลย์ นันทะสี |
ครูอัตราจ้าง |
|
72 |
นางกรรณิการ์ สมมี |
ครูอัตราจ้าง |
|
73 |
นางสาวชนัญชิดา บุญมี |
|
|
74 |
นางสายทอง ลือดี |
|
|
75 |
นางสาววิสุตา หล้าอินเชื้อ |
เจ้าหน้าที่สำนักงาน |
|
76 |
นางสาวทองทิพย์ วงศ์ธิมา |
|
|
77 |
นางสาวจุฑาภรณ์ ลาภใหญ่ |
|
|